Popup entity (1.0.0) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Center
vi: Giữa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Top
vi: Đầu

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Active
vi: Hoạt động

en: Bottom
vi: Cuối

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Position
vi: Vị trí

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Middle
vi: Giữa

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Popup
vi: Tự mở

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Breakpoints
vi: Điểm ngắt
