Popup link formatter (2.0.1) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: None
vi: Không có

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: Fields
vi: Các trường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Bar
vi: Thanh

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Throbber
vi: Con chạy

en: Dialog
vi: Hộp thoại

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Modal
vi: Cách thức
