Portfolio theme v2 (1.0.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: by
fil: ni

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu
