Portfolio theme v2 (1.0.0) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: None
ta: இல்லை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: Posted on
ta: வெளியிட்ட நாள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி
