Translation template extractor (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Files
vi: Các tập tin

en: Done
vi: Xong

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Strings
vi: Các chuỗi

en: Available
vi: Có sẵn

en: Language independent template
vi: Mẫu độc lập với ngôn ngữ

en: Template language
vi: Mẫu ngôn ngữ

en: Export a language independent or language dependent (plural forms, language team name, etc.) template.
vi: Xuất ra mẫu độc lập với ngôn ngữ hoặc phụ thuộc ngôn ngữ (dạng số nhiều, tên nhóm ngôn ngữ, v.v ).

en: Include translations
vi: Bao gồm các bản dịch

en: Include translations of strings in the file generated. Not applicable for language independent templates.
vi: Bao gồm các bản dịch của các chuỗi vào tập tin được tạo ra. Không áp dụng được với các mẫu độc lập ngôn ngữ.

en: Extract
vi: Giải nén

en: Generates output from all files found in this directory.
vi: Tạo đầu ra từ tất cả các tập tin tìm thấy trong thư mục này.

en: Translation template extractor
vi: Trình giải nén mẫu ngôn ngữ

en: Provides a web interface and an API to extract translatable text from the sources of installed components.
vi: Cung cấp một giao diện web và một API để trích xuất văn bản dịch từ mã nguồn của các module và giao diện đã cài đặt.

en: This page allows you to generate translation templates for module and theme files. Select the module or theme you wish to generate a template file for. A single Gettext Portable Object (Template) file is generated, so you can easily save it and start translation.
vi: Trang này cho phép bạn tạo ra các tập tin mẫu dịch dành cho các mô-đun và giao diện. Chọn mô-đun hoặc giao diện cần trích xuất tập tin mẫu để tổng hợp và tải một tập tin mẫu dịch Gettext về máy, giúp lưu trữ và dịch các chuỗi được dễ dàng hơn.

en: You should select a component to export.
vi: Chọn thành phần muốn xuất.

en: Extract from %name in the %directory directory
vi: Trích xuất từ %name trong thư mục %directory

en: Extract from all in directory "@directory"
vi: Trích xuất từ tất cả tập tin và thư mục nằm trong "@directory"

en: To extract from a single component in this directory, choose the desired entry in the fieldset below.
vi: Để trích xuất riêng một phần của thư mục này, chọn mục cần trích xuất trong khung bên dưới.

en: Directory "@directory"
vi: Thư mục "@directory"

en: Extract from %name
vi: Trích xuất từ %name

en: Extract from files named %pattern in the %directory directory.
vi: Trích xuất từ các tệp có tên %pattern trong thư mục %directory.

en: PHP tokenizer for Translation template extractor
vi: Các hàm phân tách từ của PHP cho trình trích xuất bản dịch

en: The <a href="@tokenizer">PHP tokenizer functions</a> are required.
vi: Cần có các hàm <a href="@tokenizer">phân tách từ của PHP</a>.

en: Warnings
vi: Thắng
