PowerTagging (8.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: yes
ta: ஆம்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Project
ta: திட்டம்

en: Project settings
ta: திட்ட அமைப்புகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Search settings
ta: தேடல் அமைவுகள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Show
ta: காட்டு

en: People
ta: நபர்கள்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Last modified
ta: கடைசியாக திருத்தம்

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Text area (multiple rows)
ta: உரை பகுதி (பல வரிசைகள்)

en: Context
ta: சூழல்

en: About
ta: பற்றி

en: Additional information
ta: மேலதிகத் தகவல்கள்

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.
