PowerTagging (8.x-1.1) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: yes
fil: oo

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Created
fil: Inilikha

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Search settings
fil: Mga pagtatakda ng paghahanap

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: People
fil: Mga tao
