PowerTagging (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (48 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: yes
vi: có

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Project
vi: Công trình

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Score
vi: Điểm

en: Search settings
vi: Cài đặt tìm kiếm

en: Nodes
vi: Các node

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Users
vi: Người dùng

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Show
vi: Hiện

en: Project name
vi: Tên dự án:

en: People
vi: Mọi người

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Text area (multiple rows)
vi: Hộp văn bản (nhiều dòng)

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Additional information
vi: Thông điệp gửi kèm

en: Done.
vi: Đã xong.

en: Classification
vi: Phân loại

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: %name must be a positive integer.
vi: %name phải là số nguyên dương.

en: undefined
vi: chưa xác định
