Cache Prefetcher (8.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: List
vi: Danh sách

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: username
vi: tên đăng nhập

en: password
vi: mật khẩu

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: CSV File
vi: Tập tin CSV

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Domain
vi: Miền

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Seconds
vi: Giây

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Hosts
vi: Máy khách

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
