Presto! - Drupal 8 Starter Kit with Commerce Integration (8.x-2.0-beta1) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Articles
ml: ലേഖനങ്ങൾ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: On
ml: ഓൺ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്
