Private Message (3.0.1) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Default action
ta: இயல்பான செயல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Url
ta: முகவரி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Form
ta: படிவம்

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
