Private Message (8.x-1.0-beta15) - en to kn translation catalogue (21 entries)

en: Body
kn: ವಿವರಣೆ , ವಿಷಯ ,ಮಾಹಿತಿ

en: Default action
kn: ರೂಡಿಗತ ಕ್ರಿಯೆ

en: Author
kn: ಲೇಖಕ

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Message
kn: ಸಂದೇಶ

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

en: Updated
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು

en: User Name
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು

en: ID
kn: IDE ಗಳು

en: Created
kn: ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Inbox
kn: ಇನ್‍ಬಾಕ್ಸ್‍

en: From
kn: ಯಿಂದ

en: Configuration
kn: ಸಂರಚನೆ

en: Uninstall
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Ascending
kn: ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Descending
kn: ಇಳಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Messages
kn: ಸಂದೇಶಗಳು

en: Entity
kn: ಎಂಟಿಟಿ

en: Form
kn: ಫಾರ್ಮ್
