Private Message (8.x-2.0-beta3) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Default action
vi: Hành động mặc định

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Private Messages
vi: Mật thư

en: Private messages
vi: Mật thư

en: Inbox
vi: Hộp thư đến

en: From
vi: Từ

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Members
vi: Các thành viên

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Uninstall
vi: Gỡ bỏ

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Messages
vi: Thông báo

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 10 minutes
vi: 10 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: 6 hours
vi: 6 giờ

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: 1 minute
vi: 1 phút

en: 3 minutes
vi: 3 phút

en: Icon path
vi: Đường dẫn tới biểu tượng

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your icon.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu tượng lên.

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
