Private Message (8.x-2.0-beta6) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: Roles
vi: Vai trò

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Values
vi: Giá trị

en: Icon path
vi: Đường dẫn tới biểu tượng

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your icon.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu tượng lên.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
