Private Taxonomy Terms (8.x-2.5) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Size
ta: அளவு

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: User
ta: பயனர்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: No terms available.
ta: எந்த பகுப்பொருளும் இல்லை.

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Allowed values
ta: அனுமதிப்பட்ட மதிப்புகள்

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: The referenced entity
ta: மேற்கோள் உருப்படி

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
