Privatemsg (2.0.0-rc14) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: block
ta: பகுதி

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: The message has been sent.
ta: தகவல் அனுப்பப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: All messages
ta: அனைத்து செய்திகள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: The referenced entity (%type: %id) does not exist.
ta: மேற்கொள் உருப்படி (%type: %id) காணப்படவில்லை.
