Production check & Production monitor (8.x-1.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: File
ta: கோப்பு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Error
ta: பிழை

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Update status
ta: மேம்படுத்தல் நிலை

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Processors
ta: செயல்படுத்திகள்

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Info
ta: தகவல்

en: or
ta: அல்லது

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Error reporting
ta: பிழை சமர்ப்பித்தல்

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Administrators only
ta: நிர்வாகிகள் மட்டும்

en: Visitors, but administrator approval is required
ta: பார்வையாளர்கள், ஆனால் நிர்வாகிகளின் அனுமதி தேவை.
