Production Checklist (8.x-1.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Logging and errors
fil: Pagtatala at mga mali

en: Regional and language
fil: Pampook at wika
