Project Browser (2.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Browse projects
ta: திட்டத்தை உலவிடு

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Source
ta: மூலம்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Enabled filters
ta: செயலிலுள்ள வடிகட்டிகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Grid
ta: கட்டம்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்
