Protect Before Launch (8.x-1.0-beta2) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: About
te: గురించి
