Protect Before Launch (8.x-1.0) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു
