Protected File (from download) (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: File information
vi: Thông tin tập tin

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Display
vi: Hiển thị

en: File settings
vi: Thiết lập tập tin

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Protected
vi: Đã được bảo vệ

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: About
vi: Giới thiệu

en: File directory
vi: Thư mục lưu trữ tệp tin

en: Progress indicator
vi: Báo cáo tiến độ

en: Files displayed by default
vi: Theo mặc định là hiển thị các tệp tin

en: Upload destination
vi: Đích tải lên
