Protected Pages (8.x-1.4) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Send email
ml: ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക

en: Email settings
ml: ഇമെയിൽ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്
