Protected Pages (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Access
ta: அணுகு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.
