Prototype (5.2.0-alpha9) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
