Pubgold (8.x-1.0-beta6) - en to ml translation catalogue (67 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Item
ml: ഇനം

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Articles
ml: ലേഖനങ്ങൾ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Number
ml: അക്കം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Route
ml: മാര്‍ഗ്ഗം
