Facebook and/or Twitter (Publish Away) (8.x-1.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Message
vi: Thông điệp

en: Default
vi: Mặc định

en: Location
vi: Vị trí

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Rows
vi: Số dòng

en: Secret key
vi: Khóa bí mật

en: Progress indicator
vi: Báo cáo tiến độ

en: Bar with progress meter
vi: Thanh tiến độ

en: Throbber
vi: Con chạy

en: Preview image style
vi: Xem thử kiểu dáng ảnh

en: no preview
vi: không có hình xem thử

en: The preview image will be shown while editing the content.
vi: Hình ảnh xem trước sẽ được hiển thị trong khi chỉnh sửa nội dung.

en: The throbber display does not show the status of uploads but takes up less space. The progress bar is helpful for monitoring progress on large uploads.
vi: Con chạy không hiển thị trạng thái tải lên, nhưng nhỏ gọn hơn. Thanh tiến độ cho phép theo dõi tiến độ tải lên, và trực quan hơn nếu tệp tải lên có dung lượng lớn.
