Publish Content (8.x-1.8) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு
