Purencool (5.0.0-alpha4) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Body
cy: Corff

en: Content
cy: Cynnwys

en: On
cy: Ymlaen

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Text
cy: Testun

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Admin
cy: Gweinydd
