Auto Purge Users (5.0.0-alpha3) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Summary
te: సారాశం

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Condition
te: నియమం

en: Months
te: నెలలు

en: Deleted user: %name %email.
te: తొలగించిన వాడుకరి: %name %email.

en: Are you sure you want to cancel these user accounts?
te: మీరు నిజంగానే ఈ వాడుకరి ఖాతాలను రద్దుచేయాలనుకుంటున్నారా?
