Auto Purge Users (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Year
ta: வருடம்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: %name has been deleted.
ta: %name அழிக்கப்பட்டது.

en: Deleted user: %name %email.
ta: அழிக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.

en: When cancelling a user account
ta: பயனர் அங்கத்துவம் இரத்தாகும் போது

en: %name has been disabled.
ta: %name செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Are you sure you want to cancel these user accounts?
ta: இந்த பயனர் அங்கத்துவங்களை இரத்து செய்வதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Cancel accounts
ta: அங்கத்துவங்களை இரத்து செய்

en: Blocked user: %name %email.
ta: தடுக்கப்பட்ட பயனர்: %name %email.
