PWA - Progressive Web App (2.1.0-beta5) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Background color
vi: Màu nền

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Offline
vi: Ngoại tuyến

en: Black
vi: Đen

en: About
vi: Giới thiệu

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: auto
vi: tđộng

en: Text direction
vi: Hướng văn bản
