QBank DAM (8.x-2.1) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Action
vi: Thao tác

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Save
vi: Lưu

en: User
vi: Người dùng

en: Media
vi: Phương tiện

en: Protocol
vi: Giao thức

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: About
vi: Giới thiệu
