QRcode Generator (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Operation
fil: Pagpapatakbo
