Quadstat (8.x-1.0-alpha8) - en to vi translation catalogue (154 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Article
vi: Bài viết

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Image
vi: Ảnh

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: History
vi: Lịch sử

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Files
vi: Các tập tin

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: File ID
vi: ID tập tin

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Last update
vi: Lập cập nhật cuối

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start
vi: Khởi động

en: Role
vi: Vai trò

en: User login
vi: Đăng nhập

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Rows
vi: Số dòng

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Recent comments
vi: Bài bình luận gần đây

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Gender
vi: Giới tính

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: author
vi: tác giả

en: Empty
vi: Trống

en: Days
vi: Ngày

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Next Page >
vi: Trang sau >

en: < Previous Page
vi: < Trang trước

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Permission
vi: Quyền

en: Grid
vi: Lưới

en: < Previous
vi: < Trước

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Application
vi: Ứng dụng

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
vi: Một người dùng được coi là trực tuyến trong thời lượng này, tính từ lần cuối cùng họ xem một nội dung trên website.

en: Columns
vi: Các cột

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Paste
vi: Dán

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: Unpublish comment
vi: Bỏ công bố bài bình luận

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Publish comment
vi: Xuất bản bình luận

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Yes/No
vi: Có/Không

en: Education
vi: Giáo dục

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Who's new
vi: Thành viên mới

en: Personal contact form
vi: Trang liên hệ cá nhân

en: Who's online
vi: Thành viên trực tuyến

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: No front page content has been created yet.
vi: Không có nội dung nào được đưa lên trang chủ.

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Time zones
vi: Múi giờ

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: An administrator created an account for you at [site:name]
vi: Quản trị viên đã cấp tài khoản cho bạn trên website [site:name]

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
