Quadstat (8.x-1.0-alpha9) - en to te translation catalogue (81 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: History
te: చరితం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Rows
te: వరుసలు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Full
te: పూర్తి

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Languages
te: భాషలు

en: Months
te: నెలలు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Comma
te: కామా

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Time zones
te: కాల మండలాలు

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Recent comments.
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు.

en: A list of new users
te: కొత్త వాడుకరుల జాబితా
