QuantCDN (1.5.0) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Search
ta: தேடல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Clear index
ta: அடுக்குத்தொகுப்பை அழி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Info
ta: தகவல்

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Route
ta: வழி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Item ID
ta: பொருள் ID
