QuantCDN (1.5.3) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Clear index
vi: Xóa chỉ mục

en: ID
vi: Mã

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Taxonomy terms
vi: Các phân loại

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Nodes
vi: Các node

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Override
vi: Ghi đè

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Info
vi: Thông tin

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Index
vi: Chỉ mục

en: File paths
vi: Đường dẫn tập tin

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Starting
vi: Đang bắt đầu
