QuantCDN - Drupal Static Site Generator & Hosting (2.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Clear index
ta: அடுக்குத்தொகுப்பை அழி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Info
ta: தகவல்

en: Cron
ta: க்ரான்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Route
ta: வழி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
