QuantCDN - Drupal Static Site Generator & Hosting (2.0.0-rc1) - en to fil translation catalogue (29 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Configure
fil: Ayusin

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Languages
fil: Mga wika

en: Cron
fil: Kuron

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
