QuantCDN - Drupal Static Site Generator & Hosting (2.0.0-rc1) - en to vi translation catalogue (55 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Clear index
vi: Xóa chỉ mục

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Taxonomy terms
vi: Các phân loại

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Nodes
vi: Các node

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Override
vi: Ghi đè

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: author
vi: tác giả

en: Info
vi: Thông tin

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Index
vi: Chỉ mục

en: File paths
vi: Đường dẫn tập tin

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: Starting
vi: Đang bắt đầu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
