Entity Questions and Answers (8.x-1.12) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: user
vi: người dùng

en: Status
vi: Trạng thái

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: List of users
vi: Danh sách thành viên

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Terms and Conditions
vi: Điều khoản sử dụng

en: ID
vi: Mã

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: Page
vi: Trang

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: users
vi: người dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Answers
vi: Trả lời

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The path '%path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '%path' không hợp lệ, hoặc bạn không có quyền truy cập vào trang này.

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Answer Count
vi: Số trả lời
