Quick Start (8.x-1.0-beta02) - en to ta translation catalogue (45 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Help
ta: உதவி

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The installation has encountered an error.
ta: நிறுவுதலில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: No front page content has been created yet.
ta: இன்னும் முதற்பக்க உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: All content, by month.
ta: மாதவாரியாக அனைத்து உள்ளடக்கம்

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்
