Quick Start (8.x-2.0-beta03) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: All
vi: Tất cả

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Permissions
vi: Quyền

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The installation has encountered an error.
vi: Quá trình cài đặt gặp lỗi.

en: No front page content has been created yet.
vi: Không có nội dung nào được đưa lên trang chủ.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
