Quick V Media (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Upload
vi: Tải lên

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Off
vi: Tắt

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Original
vi: Gốc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Document
vi: Tài liệu

en: Offset
vi: Độ dịch

en: This text will be used by screen readers, search engines, or when the image cannot be loaded.
vi: Văn bản này sẽ được sử dụng bởi các trình đọc màn hình, công cụ tìm kiếm, hoặc khi không tải được ảnh.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The title is used as a tool tip when the user hovers the mouse over the image.
vi: Tiêu đề này sẽ được dùng làm chú thích nổi khi người dùng di chuột lên trên ảnh.

en: Library
vi: Thư viện

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
