Quiz Maker (1.0.0-alpha4) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി
