Quiz Maker (1.0.71) - en to fil translation catalogue (28 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Finished
fil: Tapos na

en: Structure
fil: Pagkakayari
