Quiz Maker (1.0.71) - en to ta translation catalogue (49 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Standard
ta: தரமானது

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
