Rabbit Hole (2.0.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Page not found
ta: பக்கம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை
