Rabbit Hole (2.0.0-beta1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Configure
fil: Ayusin

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina
